Fiber Dehydrator don sarrafa sitaci

Kayayyaki

Fiber Dehydrator don sarrafa sitaci

Ana amfani da dehydrator na fiber don kawar da fiber a cikin masana'antar sitaci. An fi amfani dashi a cikin sitacin dankalin turawa, sitaci rogo, sitaci dankalin turawa, sitacin alkama, sitacin masara, sitaci fis (dakatar da sitaci) masana'antar samar da sitaci.


Cikakken Bayani

Babban sigogi na fasaha

Samfura

Ƙarfi

(Kw)

Faɗin madauri mai tacewa

(mm)

Tace gudun madauri

(m/s)

Iyawa (kafin bushewa) (kg/h)

Girma

(mm)

Saukewa: DZT150

3.3

1500

0-0.13

≥5000

4900x2800x2110

Saukewa: DZT180

3.3

1800

0-0.13

≥7000

5550x3200x2110

Saukewa: DZT220

3.7

2200

0-0.13

≥9000

5570x3650x2150

Saukewa: DZT280

5.2

2800

0-0.13

≥ 10000

5520x3050x2150

Siffofin

  • 1Kamfanin ya haɓaka samfur da kansa, tare da ƙoƙarin binciken kimiyya na Jami'ar Fasaha ta Henan.
  • 2Feeder mai siffa mai siffa na iya tabbatar da rarraba kayan daidai gwargwado akan madaurin tacewa tare da kauri ana daidaita shi.
  • 3Tsarin mirgina mara ruwa wanda aka yi da bututu maras sumul kuma an nannade shi da babban ingancin roba mai jurewa, Yana da aminci tare da tsawon sabis.

Nuna Cikakkun bayanai

Rarar abincin hopper ɗin dankalin turawa an shimfiɗa shi a hankali a kan ƙananan bel ɗin tacewa ta sashin ciyarwar mai siffa.

Sa'an nan ragowar dankalin turawa ya shiga wurin latsawa da bushewa. Ana rarraba ragowar dankalin a ko'ina tsakanin bel ɗin tacewa guda biyu kuma ya shiga yankin wedge kuma ya fara damfara da bushewa. Bayan haka, ragowar dankalin turawa suna riƙe da bel ɗin tacewa, wanda ya tashi da faɗuwa sau da yawa. Matsayi na ciki da na waje na bel ɗin matattara guda biyu akan abin nadi suna canzawa akai-akai, don haka kullun dankalin turawa yana raguwa kuma yana raguwa, kuma ana fitar da ruwa mai yawa a ƙarƙashin ƙarfin tashin hankali na bel ɗin tacewa. Sa'an nan ragowar dankalin turawa ya shiga wurin latsawa da dewatering. A ƙarƙashin aikin da yawa na latsawa a kan ɓangaren sama na abin nadi na tuƙi, ana ci gaba da samar da ɓacin rai da extrusion. A yayin aikin latsawa, ana cire ɗigon dankalin turawa a sauƙaƙe daga bel ɗin tacewa.

Ana aikawa da ragowar dankalin turawa zuwa na'urar ta hanyar jujjuyawar abin nadi, kuma bayan an goge shi ta hanyar gogewa, ya shiga sashin da ke gaba.

1.1
1.2
1.3

Iyakar Aikace-aikacen

Sitaci dankalin turawa, sitaci tapioca, sitaci dankalin turawa, sitacin alkama, sitacin masara, sitaci fis, da dai sauransu (dakatar da sitaci) kamfanonin samar da sitaci.

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana